Nhà
Các sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Bộ suy giảm sợi quang

chất lượng tốt Cáp dữ liệu loại C giảm giá
chất lượng tốt Cáp dữ liệu loại C giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ suy giảm sợi quang

(20)
Trung Quốc Bộ suy giảm sợi quang biến đổi LC để làm giảm dấu hiệu FTTH / CATV nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm sợi quang biến đổi LC để làm giảm dấu hiệu FTTH / CATV

Bộ suy giảm sợi quang biến đổi LC để suy giảm dấu hiệu FTTH / CATV Tính năng, đặc điểm: 1. Mất mát cao, không cần thêm cáp 2. Thích hợp để cài đặt bảng điều khiển. 3. Cấu trúc di động Các ứng dụng: 1. Điều ch... Read More
2019-06-05 16:49:43
Trung Quốc Bộ suy giảm sợi quang SC / UPC 30dB Chế độ đơn Nam - Nữ cắm - Đã sửa nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm sợi quang SC / UPC 30dB Chế độ đơn Nam - Nữ cắm - Đã sửa

SC / UPC 30dB Chế độ đơn Nam-Nữ Plug-in Cố định sợi quang Tính năng, đặc điểm SC Chế độ suy giảm sợi quang từ nam sang nữ Hoàn toàn tương thích với đầu nối cáp quang SC PDL thấp và phản xạ thấp Độ bền công suất ... Read More
2019-05-27 10:22:52
Trung Quốc Bộ điều hợp sợi quang FC PC Bộ suy giảm biến đổi sợi quang VOA VOA nhà máy sản xuất

Bộ điều hợp sợi quang FC PC Bộ suy giảm biến đổi sợi quang VOA VOA

Bộ điều hợp sợi quang FC / PC Bộ suy giảm sợi quang trong dòng Bộ suy giảm quang biến đổi VOA Sự miêu tả Cáp vá sợi quang được sử dụng trong hai lĩnh vực ứng dụng chính: trạm làm việc máy tính đến ổ cắm và bảng ... Read More
2019-05-27 10:22:52
Trung Quốc 1dB LC Singlemode Nam đến Nữ Bộ suy giảm sợi quang Màu xanh Bảo hành 1 năm nhà máy sản xuất

1dB LC Singlemode Nam đến Nữ Bộ suy giảm sợi quang Màu xanh Bảo hành 1 năm

1dB LC Bộ suy giảm Singlemode từ nam sang nữ Bộ suy giảm sợi quang màu xanh Là một thiết bị thụ động quang, bộ suy giảm chủ yếu được sử dụng trong sợi quang để gỡ lỗi hiệu suất năng lượng quang & hiệu chỉnh d... Read More
2019-05-20 14:23:40
Trung Quốc Đã sửa hoặc cắm Loại sợi quang SC LC FC ST Bộ suy giảm đa lõi bằng nhựa hoặc vỏ kim loại nhà máy sản xuất

Đã sửa hoặc cắm Loại sợi quang SC LC FC ST Bộ suy giảm đa lõi bằng nhựa hoặc vỏ kim loại

Bộ suy giảm sợi quang đa mode Nam thành Nữ SC, LC, FC, ST Loại cố định hoặc Bộ suy giảm sợi quang loại cắm Tính năng, đặc điểm: Phản xạ thấp và PDL thấp Giá trị suy giảm độ chính xác cao Kiểm soát chính xác ph... Read More
2019-05-20 11:50:28
Trung Quốc Bộ suy giảm sợi quang đơn 12dB để tăng cường suy giảm công suất quang đầu vào nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm sợi quang đơn 12dB để tăng cường suy giảm công suất quang đầu vào

Bộ suy giảm sợi quang FC / UPC Chế độ đơn 12dB Nó được sử dụng để làm giảm công suất quang đầu vào và tránh sự biến dạng của máy thu quang gây ra bởi siêu năng lượng quang đầu vào. Con số Suy hao (dB) Phản xạ ... Read More
2019-06-16 20:58:18
Trung Quốc Bộ suy giảm sợi quang LC / UPC Chế độ đơn 7 Chế độ suy giảm bước sóng DB DB nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm sợi quang LC / UPC Chế độ đơn 7 Chế độ suy giảm bước sóng DB DB

Bộ suy giảm sợi quang LC / UPC Chế độ đơn 7 Chế độ suy giảm bước sóng DB DB Bộ suy giảm sợi quang cố định có sẵn theo kiểu LC, SC, ST và FC với APC và UPC đánh bóng. Nói chung, các hệ thống đơn chế độ, đặc biệt ... Read More
2019-06-21 09:43:30
Trung Quốc Bộ giảm tốc LC / UPC Singlemode 5db bền bỉ cho hệ thống truyền thông, Système de Communication nhà máy sản xuất

Bộ giảm tốc LC / UPC Singlemode 5db bền bỉ cho hệ thống truyền thông, Système de Communication

Bộ giảm tốc LC / UPC Singlemode 5db bền bỉ cho hệ thống truyền thông, Système de Communication Bộ suy giảm sợi quang hoạt động giống như kính râm, bảo vệ sợi quang bằng cách làm việc ở một bước sóng cụ thể. Ti... Read More
2019-06-21 09:40:31
Trung Quốc Bộ suy giảm sợi quang Chế độ đơn LC Kiểu đầu vào / đầu ra Màu xanh lam nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm sợi quang Chế độ đơn LC Kiểu đầu vào / đầu ra Màu xanh lam

Bộ suy giảm sợi quang Chế độ đơn LC Kiểu đầu vào / đầu ra Màu xanh lam Sự miêu tả Bộ suy giảm sợi quang là một thiết bị thụ động được sử dụng để giảm cường độ tín hiệu quang mà không làm thay đổi bước sóng truy... Read More
2019-06-25 11:57:14
Trung Quốc Bộ suy giảm sợi SC / UPC kích thước nhỏ Chế độ đơn 10dB Thời gian sử dụng dài nhà máy sản xuất

Bộ suy giảm sợi SC / UPC kích thước nhỏ Chế độ đơn 10dB Thời gian sử dụng dài

Bộ suy giảm sợi quang SC / UPC Chế độ đơn 10dB Sự miêu tả Bộ suy giảm sợi quang là một thiết bị thụ động được sử dụng để giảm cường độ tín hiệu quang mà không làm thay đổi đáng kể bước sóng truyền. Thiết bị này ... Read More
2019-06-26 10:38:12
Page 1 of 2|< 1 2 >|